Thứ bảy, 25/11/2017 - 16:23|
Chương Trình Hỏi – Đáp trực tuyến về Tuyển sinh lớp 10 -HCM năm học 2017 – 2018 Đã kết thúc. Trân trọng cảm ơn sự quan tâm và tham gia của quý vị
Chi tiết câu hỏi
  • Nội dung:

    Thưa Ông/Bà:

    Phân biệt gì khi HS trường chuyên và trường thường thi tốt nghiệp

    Có phân biệt môn, điểm gì không?

    Người gửi: Bình Minh
    Địa chỉ: QUận 5, TPHCM
    Ngày gửi: 27/03/2017 - Ngày trả lời: 28/08/2017
  • Nội dung trả lời

    Chào bạn Minh!

    Căn cứ Điều 12 của Quy chế thi trung học phổ thông quốc gia và xét công nhận tốt nghiệp trung học phổ thông ban hành năm 2017 về đối tượng dự thi thì không phân biệt học sinh của trường chuyên và trường thường.

    Thân chào.